วันที่ 4 มกราคม 2567 นางวรางคณา ไชยเรือน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร พร้อมด้วย ดร.ละเอียด เอี่ยมศรี นางวริศรา สัพโส รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร และดร.พีรานุช ไชยพิเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนพญาไท ส่งมอบสิ่งของทีได้รับการสนับสนุนจากโรงเรียนในสังกัด เพื่อช่วยเหลือนักเรียน ครูและบุคลากรทางการศึกษาที่ได้รับผลกระทบจากเหตุอุทกภัยในพื้นที่ภาคใต้ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร
![](http://www.bkkp.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/01/415515139_754558920027464_102976433073572397_n-1024x683.jpg)