วันที่ 14 ธันวาคม 2566 นางวรางคณา ไชยเรือน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร เข้าร่วมงานสัมมนา “ทิศทางกีฬาไทย” เนื่องในโอกาสวันกีฬาแห่งชาติ ประจำปี 2566 และรับเกียรติบัตร การสนับสนุนและความร่วมมืออันดียิ่งในการจัดกิจกรรมโครงการจัดนิทรรศการและสัมมนา “ทิศทางกีฬาไทย” อันเนื่องในโอกาสวันกีฬาแห่งชาติ ประจำปี 2566 จากคณะกรรมาธิการการกีฬา วุฒิสภา ณ อาคารรัฐสภา กรุงเทพมหานคร
![](http://www.bkkp.go.th/wp/wp-content/uploads/2023/12/410175998_742090111274345_8742265974921954536_n-1024x683.jpg)