วันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 นางทัศนีย์ น้อยนงเยาว์และนางชุติมา โคตรสาขา เข้ารับตราโรงเรียนคุณภาพมาตรฐานกิจกรรมวิทยาศาสตร์ สำหรับเด็กปฐมวัย “บ้านนักวิทยาศาสตร์น้อย” รอบที่ 4 ปีการศึกษา 2566-2567 ตามพระราชดำริสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี ณ อาคารพิพิธภัณฑ์พระรามเก้า องค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ จังหวัดปทุมธานี
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 116