วันพุธที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2566นายเทิดศักดิ์ สังรวมใจรองผู้อำนวยการโรงเรียนสายน้ำทิพย์ นางสาวอัญชลี วงศ์ทอง และนางสาวชลธิรศน์ ทาหนองบัว เข้าร่วมพิธีรับตราพระราชทาน โรงเรียนคุณภาพมาตรฐานกิจกรรมวิทยาศาสตร์สำหรับเด็ก ระดับประถมศึกษา รอบที่ 1 ปีการศึกษา 2566-2568 ตามพระราชดำริสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จฯ สยามบรมราชกุมารี ณ อาคารพิพิธภัณฑ์พระรามเก้า องค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ จังหวัดปทุมธานี
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 129