วันที่ 20 ธันวาคม 2565 ศูนย์วิชาการคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์ โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ได้ดำเนินการจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ในกิจกรรมการประกวดแข่งขันด้านคอมพิวเตอร์และหุ่นยนต์ โดยได้รับเกียรติจาก ดร.พิเชฐร์ วันทอง ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร เป็นประธานในพิธีเปิดในครั้งนี้
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 226