วันที่ 2 ธันวาคม 2565 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ได้ดำเนินการจัดกิจกรรมเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ เพื่อให้คณะครู บุคลากร ผู้ปกครอง และนักเรียน ได้น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ และถวายเป็นพระราชกุศล โดยมี นางกมัยธร ไชยชาญยุทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสายน้ำทิพย์ เป็นประธานในพิธี
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 158