วันที่ 5 พฤศจิกายน 2565 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ได้ดำเนินการจัดประชุมผู้ปกครองและรับชำระเงินบำรุงการศึกษา ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เพื่อชี้แจงนโยบายการจัดการศึกษา และหาแนวทางร่วมกันในการดูแลช่วยเหลือนักเรียน รวมไปถึงการสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างครูกับผู้ปกครอง โดยมีนางกมัยธร ไชยชาญยุทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสายน้ำทิพย์ พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรโรงเรียนสายน้ำทิพย์ทุกคนร่วมกันดำเนินกิจกรรมให้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 284