วันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ได้ทำการเปิดภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2565 โดยได้รับการตรวจเยี่ยมจากคณะกรรมการของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร เพื่อมาตรวจความเรียบร้อยในวันเปิดภาคเรียนของโรงเรียนสายน้ำทิพย์ นอกจากนี้ นางกมัยธร ไชยชาญยุทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสายน้ำทิพย์ ได้ทำการแจกไอศกรีมให้กับนักเรียนโรงเรียนสายน้ำทิพย์ทุกคนในวันเปิดภาคเรียนนี้ด้วย
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 164