วันอังคารที่ 20 กันยายน พ.ศ.2565 นางสุดารัตน์ พลแพงพา ผู้อำนวยการโรงเรียน รับมอบโล่รางวัลและประกาศเกียรติคุณในพิธีมอบโล่รางวัล และประกาศเกียรติคุณโรงเรียนวิถีพุทธชั้นนำ รุ่นที่ 13 ณ อาคารวิปัสสนาธุระ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย โดยมีพระธรรมวัชระบัณฑิต อธิการบดีมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัยเป็นประธานในพิธี