การสอบปลายปี ประจำปีการศึกษา 2566
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 120
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 120
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 147
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 103
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 89
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 82
วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนวัดเจ้ามูล ดำเนินการสอบประเมินคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน (NT : National Test)
ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2566 โดยนายณัฐกฤษ จันทร์คณา ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานสนามสอบ
นางกาญจนาพร สังขรัตน์ รองผู้อํานวยการโรงเรียน เป็นรองประธานสนามสอบ และคณะครูเป็นคณะกรรมการคุมสอบ ทั้งนี้
ได้รับเกียรติจาก นางสาวชลมาศ วิศรุต ศึกษานิเทศก์ ได้มาตรวจเยี่ยมสนามสอบและให้กำลังใจ นักเรียน ซึ่งการสอบในครั้งนี้
เป็นไปด้วยความเรียนบร้อย โปร่งใส และบรรลุตามวัตถุประสงค์ในการสอบทุกประการ
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 200
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 230
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 239
จำนวนผู้เข้าชมหน้านี้ : 325